rap
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:: Nội qui box Thủ thuật dành cho Blog ::.

Go down

.:: Nội qui box Thủ thuật dành cho Blog ::. Empty .:: Nội qui box Thủ thuật dành cho Blog ::.

Bài gửi  Admin Mon Nov 19, 2007 9:35 am

Nội qui :

1. Không spam tại đây.

2. Không lập những topic hay viết những bài viết ngoài chủ đề. ( nhất là kô lập topic hỏi về các vấn đề liên wan đến blog vì đã có box Hỏi đáp blog )

3. Không nói tục chửi bậy , ko gây thù hằn hay xích mích trong box.

4. Khi vô box , trước khi post bài bạn nên chú ý xem bài này đã có chưa và mìh post ở đây có đúg kô.

5. Viết bài phải bắt buộc có dấu ko có dấu mình sẽ Del bài kô báo trước ( đã có dòg chữ lưu ý, mìh sẽ kô edit nữa )

6. Những bạn nào muốn đóg góp code album nhạc hoặc code nhạc xin mời vào Thư viện PlayList ( album nhạc ) cho Blog còn code nhạc ohoh sẽ cố gắng hoàn thành Thư viện nhạc trog hôm nay ( yêu cầu mọi người khi lập topic về code nhạc thì hãy edit bài đầu tiên của mìh cho code nhạc vào đó để cho các mem mới vào dễ tìm hơn )

7. Trong các topic yêu cầu các bạn hỏi rõ ràng, kô nói : " tớ kô làm đc " hoặc là " tớ kô hiểu " .v..v.. các bạn kô hiểu chỗ nào, kô làm đc như thế nào làm ơn nói rõ thì chủ pic và ohoh mới biết mà hướng dẫn, trả lời là tại sao đc.

8. Nếu bạn thực sự cảm thấy bất kì một bài viết nào đó có ích cho mìh hãy nhấn NGHIÊM CẤM THANKS = REPLY. Nếu bài viết có bình chọn

Mog các bạn hợp tác để cùg ohoh đưa box Thủ thuật cho blog của chúg ta đi lên.

Chú ý : Mìh đã lập topic này mog các bạn đọc kĩ và tuyệt đối kô vi phạm. Ohoh kô muốn del bài của ai cả nên mog mọi người đừg vi phạm nội qui của box.

Thân
admin rap_3108
Admin
Admin
-(¯`v´¯)-Admin-(¯`v´¯)-
-(¯`v´¯)-Admin-(¯`v´¯)-

https://rap3108.forumvi.com

- Similar topics